SMambawtta,nMabaSgamla haatdtai UklauyatokkamaaMndboatgo

Dimba - - Mbele - KBiiytecJhmousbkeapa aAllbiaMmaukuhniygouru anBaullAtiatlzuianl,gwa znimcaheKaeienkldi enlaea iakwKa msShiukezbiinakdileaw,kakinidlia nsi walionyesha hamu ya kusikia na

NA SAADA SALIM

kumpigia simu saa yoyote na kuoknwgaemab, akwhuawnai amnaaizmoiesziifapmekilieaeyake. yalimcNhaukyeuyae smawaenny ew, ehihvuywoa alituasa hazungumzii tuwe na sana tabasamu suala la kurithishana tunkaipoajtiakkwaakniuaonnageeleawnaakyilea nmatu ana muvdiale wMauknegumazliumrpi aunlgikiauawwae, hivyo yeye ni jmioanisihkaaymakaesyaana1a0nghailviai nsoaka na hata kuemnadieshleaan.

MudKawheutuo akipata mlo au kupumzika na sisi tukawa tunafanya hivyo hivyo.

Muda mwingi nilimuuliza juu ya amnaafaznoizkiionmaakubwa utukniklaiusnetgamjawanaiskhila anliikmoamtuoakwzaa, bkwiaankiwmaamrabkaadhaa ukwiuamneajnapino, suakniaean,dalkauktianniatnoafamuatiraufikiiawchotae

tu wamekuwa nMhaiwswtiosarhnieaahme,puayzlaiik,yiaemkfabrmiakyaioJAialbinkeul B1n9aa7ldt9arazamslabananapakoyuemsphiugehaziussdoiitlwoa,abHmaeaindarkayayeya MWkananayMiaanrqauyeizawnakpaigraeksodloi,wimbo nyuma.

Makundi haya yenye historia Mwahkaer.ami Saidi anayepiga ridhim, ya uhasimu tangu ilipoanzishwa JulLiuaksiMniznerduanbieysia, Mlimani na kuchukua baadhi ya Rkuidlihkiumw,aCnharnleysimJobhonnNyignogsihnae wanamuziki wake kama vile Hayati bkMeasmuih,aidHSianfmaGriusiriyuMemtuiola,MmAbeoyl YnSauhlKyeyaikm,iwia,naSpaMunlwziazaanaytliaiorrotuu,mHngbaasestKan.alala,

hunmaBwertenunangrgidnw,eaM, EKkniubowcakennMaatuoJpumimnbzaoanTaioliwoatnuhnwagaliakyiKapaujbuliuezy.aa, sMaxpaefLnoaznkiiit.naibmiawyakaohmuub,awya,nMamwuaznikai

Chipembele Said na Habib Jeff Mgalusi walikuwa wakipiga dram na Ali Jamwaka alikuwa akipapasa tumba.

Safu ya uimbaji ilikuwa na Muhidin Maalim Gurumo, Hasan Rehani Bitchuka, Francis Lubua, Max Bushoke na Dews Mgunda, ndipo bendi hizi mbili Bima na Jkuuwtaisthaaz.iliposimama kujibu mlialisahnMadmaaslbhiwualbaizikni mwoajkaaitlijwiaankduaraekvyoadikkuatozishikaanfaanywa hatimaye kujiaminisha kwamba wako fiti tayari kwa mapambano. Walioanza ni Msondo Ngoma, ambao nao walikuwa wametimia kila idara, kundi lilikuwa pia na magwiji wanaoufahamu muziki wa Tanzania na changamoto zake. Akina Mnenge Ramadhani, timu hiyo kubwa na yenye wazuri. Bao hili lilikuwa ni furaha kwake kwa vile lilianza kocha kumpanga kutaka kujua zaidi maendeleo yake mazoezini, kazi ambayo mwenyewe anasema aliifanya kwa muda mfupi. Ni kweli amefanikiwa kupata nafasi aliyokuwa akiipigania kwa

Ukiacha maisha ya pale Genk, lakini mtandao wote uko sehemu nyingi duniani, anasema amekuwa akitumia muda mwingi kuwasiliana na watu mbalimbali duniani na hiyo imemwongezea nafasi ya kujua mengi ya ndani na nje ya soka.

Kwa sasa anamiliki kampuni maarufu kwa jina la ‘Samagoal’, inayosimamia mikataba yake, vile vile mechi za hisani na pia bado ana vitega uchumi mFabmailiym. bali.

MKimatiknaitimiuohnigi,oJnuimma walaiknuawoasikmirakma iaakikcahmezapunanmi , l6ic, h8,a7,y1a1,kpuiawaalikmuwudaanamwwacinhegziaji nwiakloiokMuwbeaywaakiaetliekwaanmaasjaunkaukmamua yDaonllgouDkoallotikna Kti.mR.Mu uyla,Mlakbienyiahao Cwietny,zalankguinwi ohtue wtuamne acphatma utaziakrii. fa kwa “Wote, kila kinachoendelea. mimi na wanangu hao, tuliamua kuachana na soka,

Suala la kumiliki ndege ni tukaanza kufanya muziki rasmi ili miongoni mwa ndoto zake kutafuta kitu kitakachotufanya anazoendelea tupate mchele (fedha), kuzirudia wazazi wetu mara ni kama kwa walikuwa mara, wanafanana, lakini pia mwoatenwdealietoakzaatiudwi eytaunpasloema atuli,ptousnifadniyeo cahnoachyotyea,”walaisziamulia kNialatukreu.kicha, je, unadhani ameHleanpogandkiupoelheakseaahwarapkai?ti za UmsuizkiokisezilDipiomanbzaalrasJmuim, laktainniopia kunjuaachmanwgeanmdoetolezziolizwojaitkoek.eza je, unajua kilichotuwezesha kuingia studio ni kipi? Usikose toleo lijalo.

Newspapers in Swahili

Newspapers from Tanzania

© PressReader. All rights reserved.