Juma Nature kama isingekuwa muziki ngecheza Yanga-4

Dimba - - Dimba Special - Lakini ikkialamkaiwtuanigliebkiudwi a lnakaini gaHnia?kEunwdealenaa…muda Mohamed kucyhaezkaujivunia meckhwiazma ndonnadjoitnihiada. ngumu sana, hiyo kucsiohlamejzainananitlak‘suSialkimpuiaygkaoialkal’wkliialtinum,z"ealdautkuminui kucahneazfauknigmaymaakbi

Nahodha huyo anaendelea kuwatesa makipa na mabeki wastaimnua pinzani nchini Ubelgiji ambapo kaumashawishi tulivyoshuhudia hivi karibuni aknifaunpgia hesabu za mabao kwa mwaka 2018 na je ya tasnia hiyo. kuvunja rekodi yake ya mabao.

saislikaunwataupnayfuarmajbaaknuiona Aliiongoza KRC Genk kupata ndani ya familia tumetoa ndugu ushindi mnono wa mabao 3-1 katika a“nUanyaejtuaajwa Ulimwenguni, tuna mengi mchezo wa hnuyuonmibkainlai sdihkiudi ya Ggeinzta,, niliwahi kushuhudia tukio ‘live’

lakini pia kujifunza mechi hiyo nakutolea iliyopigwa hela Uwanja za wambalo mimi mwenyewe sipendi ba maisha ni siri ya Mungu zaidi Luminus Arena, kwenda huku hospitali, Mbwana akuitluispimiaulia, hapo nikaanza kuona

moja. mimi nimechoka, huku si sehemu sahihi ya maisha.” HAYA ni mahojiano na mwanasoka Ltoicfhaauytai na Bao hilowlainkaktiuhwuaolahu15o katika LiMgiatukio mengine ambayo

peamlebaelyiapodunnaia hii, si wkaaktiimkaatatifiamwua Kuu JupilermParom. aAaknivautnakja rekodiyyaalikeuwepojansahyoankawenadneileaalinini gia Sywaamamatmetaai, kaukjaivnuinagma

ya msimu 20n1ie6n/1d7elaeme bao alimalimzafano kochka twikaatimkiukokasimcaha Snamematteawnaahaipka kiumwamlikbiozoyhaunkaufankiajannayumbani akiwa na mkabuachoe1z3a,.huku msimumnaenda kwucahneza mneachiivhyaolafu ynakaSeAwnSjAeaycEahNuewDzaEanLjjiaE.wAenye wa wake wa kwanzBaakbuatua Genk akiktokceha au kkiounagnozai aknuakj ulbiekbaenshaana

Mazembe alaifliunniagma mbiabao matanmo atud.awa yapkiaishkiuripkainta emti arkaiafimkini wIadwdili'Cwhaukjiui'mneaanHaaitwruanKareen (4) nawhalkaifzuiUunkgmiawatairausfuanwakreatuipboakyaatika jina

SASA Mbwana yuko Genk Msimu uwlaiozfiukawta mmzutraifanya vmizubrai,lihmizibnailitanbdiaani ya wMa (msiolasia)napokanyaga kwake kutoksasnaaanmaekcuhpoaktaa majerzailhizaoniondkoaikkoasti.ka

yao. Mbagala, vijana soka. nwchaimnieUwbaehlgiijkiukcwhaekziastiimu maisha mama yao Mtoni, Kijichi. chawkuenlazake humwita na kukaa nao kwa kutokana nakuktuotaikfiesdahnayzaavu mara naMneoja ya mechi ambayo anasema kkikuubbwwaa “Kila kitu kinaongozwa na

Katika watoto hao si rahisi kwa wa akjuilni yuatki uzungumza nao hali hiyo akafanaikiwaandanki aliwahi kushuhudia mambo ya tnualiyYeakunwga.tukizungumzia ratiba na hiyo ndiyo tofauti umri huo kuanza kujua kwamba yupi (kidaomgeoj)itengenezea jina kubwa hapa kufunga bHaoak. ika housupnitiamli,simu wake, kishirikina ni wakati timu yake anaweza upweke kufuata pale TP nyayo Mazembe za baba au yake kubwa ninayoiona hapa huwneyzuimkbuafinkia. Mechaimheikyuowa akhiimvyeozekwama amate na klailbipuokuwa Ukizungumza na

inashiriki Ligi Daraja jinsi“Lyaakiknui ukijtueandmo jcihnaakumpatma bo kwa kucheza soka au hata huyu wa kike tofauti mbali. Hali na kule hiyo imemjengea nilikotokea umaarufuilikuwakatdahraeahekubwa au ningeendelea barani humo, idadlai Mbwana yTaktue walicheza kwa sasa mechi licha kwenye ya majeraha kila mara, ikamfanya nmayeenkguinwea nmjwe aynaamsoickhae.zo. nyummkbuabnwiaThanpazannyiuam,”balniik,ukwani “Kwa umri wangu mdogo natoka hata2k8u.c2h.e2z0ay1an6ma, iakbaatokkewaeniykeauLmigiaytaenUabelgikjiunwi Uwanja a ni wa mwanafamilia, Karume. lakini baba yangu mzee Kassim kuanza

MHbiiwinaantaokwanaasnaasaumalriikmudwoago, akkaitsmikisatoitmtiozeamchdhioinlgaio.ruwdai mnyauemneboanyia, Mbagaltabualsiifuinrgazeahkiiduiswayaannaniujsuukuyma mu laabnagouyaliyofunugwna“Kjuwaa kmwaazimngbiraanyainlea, ongea kunikataza kujihusisha na mchezo pyieayiengneakuswoka arathuis, niJmaemnuambwoieazlanilakilukouelesehlteaozafusmurbeanuhhgai kskhuauhtliueks,aiana na hata yeye baadhi ya klabu kwenye ligi nchini nniliaonmatuvitaulivyyeapaijgaabuhsaatnuaa, mtu huo, alikuwa ananihurumia kuniona wkaibkaiidshiliikaerinbau anlaipboabtua ayatou,

naumia mara kwa mara kutokana fkawmaMihlbiawlianhniiayb.oabaadba yaakaknuiasmikbiia mw"eLnaykeinwiekauli humo. anadkuanmiabniai,wlieckhaaviytua huawlaefuzo wa mkuaraannzyainpgriowgarnaamkuwzaanma na umri wangu kuwa mdogo. amzaomeaziyao kfawnaimhabMinaib,fwaMiakbnawbaiasmna,ea"pwaemwewaeemaenanzjdianealema engii,meniingiaLmicwheanyaewkuefnikikia tulivyoongea hiyo lamkianmi bsooykeanyleawkeinuinhaoanta wkiaazki iylai naalistiuJspei ,wabeaunatgdaiarnaeytawibkaufaamcmhailanialau. nma usoka hilinaachanMabnwaasnoakanbaaeanddaelyeaakkuupfatnaya vyeumonagoykuwpaosambabbauliusnanwae,kanlaakini

naye jioni alisema kmwoajakkuwwaamsoiljiaaanlaichnuakyuew. Japokuwa muda mwingi a hatua anaporudi amliwilneilgnityioaekwkeeawnDaiRlikkCuocwnhaguonkakueinapdinedaleifaasmibachomatukiondkandihyaa.klabu hiyo hali inayopeulenkaeeandelea hoja nzito kucheza na ukiwa malengo mzito, nchini anatenga muda wa kucheza na kwamba “Nilbikauadjahki sasa uyaguknladbuua bkartaiknai Ulaya kumtolea

tena wa ya mchezaji mwingine, lakini hauchezi makubwa kwa kiwango, ya maisha. unajiuliza watoto wake na kukaa karibu sana amekaribishwa mpira kmunacahmo anma bhouemnednagmi rasmi katika yuadgaizwaowotesasa ndiyo nini?” na familia lakini bado kuna ukweli Moja ya timu maarufu aliyowahi kucheza nyota huyo wa muziki ni White Star iliyokuwa ikimilikiwa na Said Fela ambaye baadaye alikuja kuongoza kundi la TMK Wanaume Nwaatuwrea,tu bhaiy2o,

Newspapers in Swahili

Newspapers from Tanzania

© PressReader. All rights reserved.