KUTOKA MITANDAONI

Mtanzania - - Makala -

Na Aziza Masoud @MasoudAziza Dr. Kigwangalla, [email protected] HKigwangalla Ukipanda @AirTanzania ya zama za @MagufuliJP utabarikiwa na vitu vingi; ubora, upya na uzuri wa ndege zetu, contentment ya kula mema ya nchi yako na huduma nzuri kutoka kwa wahudumu wetu. Pia satisfaction kwamba nchi iko Salama na ina uelekeo sahihi! #TanzaniaUnforgettable. [email protected] Tutalijenga taifa imara kama tutatoa QDIDVL NZD NLOD PWRWR DOL\H¿NLD XPUL bila kujali jinsia, kupata elimu hadi akili itakapogota. Katika hili tusisahau wale watoto wenye ulemavu wa viungo na akili, kwani dunia ya leo ina mifumo ya kusaidia wote kupata elimu #ShuleKwanza. [email protected] Sijawahi kuelewa mziki wa nchi nyingine kupigwa zaidi nchini kwetu kuliko mziki wetu,kwa hivyo nawaelewa..huku pia tulipitia hiyo phase..kufumbia macho masuala ya namna hiyo NI UDHAIFU WA HALI YA JUU na believe me,kama nchi mnapoteza kuliko mnavyofaidika.

Newspapers in Swahili

Newspapers from Tanzania

© PressReader. All rights reserved.