Nyerere alikuwa ‘dikteta’ wa Muungano

Rai - - MAONI/KATUNI -

MUUNGANO ni kitu kizuri. Hata wahenga walisema kuwa kidole kimoja hakiwezi kuua chawa, au, umoja ni nguvu, utengano ni udhaifu.

Hii ni dhana ambayo Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aliamini, ni katika mantiki hiyo aliweza kuziunganisha kabila zaidi ya 120 za iliyokuwa Tanganyika, zikasimama pamoja na kuweza kulishawishi Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa kuridhia ipewe uhuru.

Newspapers in Swahili

Newspapers from Tanzania

© PressReader. All rights reserved.